Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาขอคำแนะนำจากทั้ง 3 ค่ายที่ให้บริการ internet umlimited, เพื่อนชาวอิตาลี จะมาเที่ยวไทยเดือนกว่าๆ แนะนำให้ใช้อะไรดีครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ผมทำงานอยู่ที่อิตาลีแล้วมีเพื่อนหลายๆคนจะมาเที่ยวไทยช่วง summer แล้วต้องติดต่องานกันตลอดทาง internet เพื่อนผมเลยถามว่า มีซิมของผู้ให้บริการไหนบ้างที่ให้บริการแบบ internet unlimited ขอแบบเร็วๆ และเสถียรหน่อย ถ้าจะให้ดี ก็ครอบคลุมหลายๆจังหวัดหน่อยอ่ะครับ (เพื่อนผมคงเที่ยวทั่วไทยแน่ๆ) แล้วจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง สามารถซื้อที่สนามบินสุวรรณภูมิได้เลยหรือเปล่า

รบกวนผู้ให้บริการ internet ทุกค่ายมาให้ข้อมูลซักหน่อยละกันนะครับ ไม่ได้เป็นประโยชน์ต่อเพื่อนผมคนเดียวแน่ๆ แต่น่าจะเป็นประโยชน์ต่อคนที่นี่หลายๆคนด้วย

ขอบคุณมากครับผม

จากคุณ : marsupial
เขียนเมื่อ : 11 มี.ค. 54 18:54:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com