Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สุดทนกับสัญญาฯ มือถือฮัทช์Hutch รายเดือนติดสัญญาย้ายค่ายยังไงครับ ติดต่อทีมงาน

ผมใช้รายเดือนของ ฮัทช์อยู่ ติดสัญญาเครื่อง จะครับ ปี กรกฏา นี้

แต่สุดจะทน ทนมาสุดๆแล้ว กับสัญญาณที่มัน ขาดๆหายๆ เมื่อก่อนโทรติดยาก โทรไป สิบๆรอบ กว่าจะติดได้ ยังพอทน

แต่นี่ โทรติดเเล้ว แต่คุยกับปลายสายไม่รู้เรื่องเลย

ขาดๆหายๆ ติดๆดับๆ ยิ่ง ฮัท โทรหาฮัท นะ เมื่อวานผมทนไม่ไหว สุดๆ ใช้เบอร์บ้านโทรเข้ามือถือ เลย  คุย กันเป็นครึ่งชั่วโมง เพราะคุยงานสำคัญ ถ้าใช้ ฮัทช์ ก็คงตกงานกันพอดี มานึกโมโห  ผมใช้แบบเหมารายเดือน จ่ายรวม เดือนละ 8oo บาท แต่ต้องมาใช้โทรศัพท์ บ้านโทรเข้ามือถือ

วันนี้ คุยกับลูกค้าไม่รู้เรื่องอีกแล้ว

อยากจะปาโทรศัพท์ทิ้ง จริงๆ โทรไป call center ก็ไม่ได้ความ อะไรเลยอ้างแต่บอกว่าเป็นที่เครือข่ายอื่น มากกว่า (ก็กุโทรไปหาเครือข่ายมืงนั่นเเหละ)

เมื่อไหร่มันจะดีครับ ผมถามหน่อย

ชาตินี้มันจะดี บ้างได้มั้ย

ทำงานกันประสาอะไร

ผมจะย้ายค้าย แต่จำเป็นต้องใช้เบอร์เดิม ไปที่ไหนก็ได้ ที่ไม่มี ป้าย บอกว่า Hutch

แก้ไขเมื่อ 12 มี.ค. 54 17:04:56

จากคุณ : nirattada
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 54 16:54:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com