Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเพื่อนแพทย์ที่ใช้ PDA phone เป็น Samsung GS, Iphone4, หรือ HTC หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ขอถามเพื่อนแพทย์ที่ใช้ PDA phone เป็น Samsung GS, Iphone4, หรือ HTC หน่อยครับ
ถ้าผมต้องการลงโปรแกรมแพทย์ พวก uptodate หรือ Sanford หรือ Archimedes หรือโปรแกรมแพทย์อื่นๆ อะไรทำนองนี้ ตอนนี้ที่ยังให้ลงได้นั้น คงมีเพียง window mobile 6.5 ใน HTC รุ่นเก่าๆ เท่านั้น (รุ่นล่าสุดคือ HTC HD2) ใช่มั้ยครับ ถ้าจะลงใน Galaxy S หรือ Iphone 4 นั้นยังทำไม่ได้เลยใช่ไหมครับ คือมันลงได้เฉพาะกับ window mobile 6.5 แต่ลงกับ android และ ios ของ iphone ไม่ได้ใช่ไหมครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : MoviemaniA
เขียนเมื่อ : วันเนา 54 18:42:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com