Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review ชวนเสียตังค์ # G-Pad Windows7 Tablet ไทย แต่ใจถึง !!!! ติดต่อทีมงาน

วันนี้ขอมาแนะนำสินค้า ที่ตัวผมเองขอบอกว่า ยอดเยี่ยม กระทิงดองไปเลย

วันนี้ขอมาแนะนำ G-PAD Tablet ที่มาพร้อมระบบปฎิบัติการณ์ Windows 7 พร้อมหน้าจอทัชสกรีนแบบ Capacitive ขนาด 11.6" เลยทีเดียว

โดยที่เจ้า G-PAD ตัวนี้ ก็ไม่ใช่ของใครที่ไหนครับ เป็นของบริษัท G-net ของไทยเราเองนี่ล่ะครับ ( ขอค่าสปอนเซอร์เป็นควงแขนน้องปอย 1 วันน๊าาา อิอิอิ )

ซึ่งบอกได้เลยว่า ทาง G-net ไม่รู้ว่าทำการตลาดยังไง เงียบมากๆครับ ผมเองขนาดนั่งหน้าคอมทุกวัน ยังไม่รู้ข่าวเลย ว่าจะมีวางขาย จนกระทั่งไปเจอมานี่ล่ะครับ จึงได้รีบสอยมารีวิวให้ชมกันอย่างจุใจ

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 54 02:52:15

จากคุณ : ก เอ๋ย ก เ็ป็ด
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 54 02:51:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com