Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอไอเอสครับ ช่วยชี้แจ้งเรื่อง สิทธิพิเศษเอไอเอสพลัส โดยเฉพาะ ค่าใช้จ่ายเฉลี่ย เดือนละ 300 ให้ชัดเจนได้ไหมครับ? ติดต่อทีมงาน

ผมสงสัยในกรณีที่สิทธิพิเศษที่มีเงื่อนไขเกี่ยวกับค่าใช้จ่ายต่อเดือนครับ
ผมขอยกเป็น 3 กรณีนะครับ
กรณีที่ 1 เดือนที่ 1 300 บาท เดือนที่ 2 300 บาท และเดือนที่ 3 300 บาท
กรณีนี้ได้รับสิทธิแน่นอนใช่ไหมครับ? เพราะค่าใช้จ่ายเฉลี่ยเท่ากับ 300

กรณีที่ 2 เดือนที่ 1 300 บาท เดือนที่ 2 200 บาท และเดือนที่ 3 400 บาท
กรณีนี้ได้หรือไม่ครับ? เพราะเฉลี่ยแล้วมัน 300 บาท

กรณีที่ 3 เดือนที่ 1 200 บาท เดือนที่ 2 ไม่ได้ใช้เลย และเดือนที่ 3 700 บาท
กรณีนี้ได้หรือไม่ครับ? เพราะเฉลี่ยแล้วมัน 300 บาท เช่นกัน

อยากทราบคำตอบครับว่า กรณีที่ 2 และ 3 นี้ ถือว่าได้รับสิทธิพิเศษหรือเปล่า?
ขอบคุณครับ

จากคุณ : ปูปีก้าแมน
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 54 21:22:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com