Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<แจกกิ๊บ>> ตั้งแต่ใช้มือถือมา รักและปลื้มรุ่นไหนมากที่สุดครับ ติดต่อทีมงาน

สำหรับผม 2 รุ่นนี้ครับ

SE W810i (White) กับ
Siemens ME45 (Orange+MP3) ครับ

ตัวแรก เอารูปทรงกลมๆ มนๆ มาใช้กับมือถือได้อย่างมีเสน่ห์จริงๆ
กล้อง(ในยุคนั้น)ก็ดีด้วย ยิ่งด้านหลังออกแบบได้แนวและเก๋มาก

ส่วนตัวหลังนี่ชอบมาตั้งแต่สีดำ-เทาออกขายแล้วครับ
แต่ไม่ได้ซื้อซะที (เพราะไม่มีตังค์) อยู่มาวันนึงเห็นลงโฆษณา
ทาง นสพ มาพร้อมกับสีขาว-ส้ม + เครื่องเล่น mp3
ก็รีบไปซื้อทันที (บอกไม่มีตังค์ แล้วเอาเงินมาจากไหนฟระ ฮ่าฮ่าฮ่า )

ทุกวันนี้ก็ยังนึกถึงมือถือ 2 รุ่นนี้อยู่บ่อยๆ
แล้วแต่ละท่านมีรุ่นที่รักและปลื้มกันบ้างไหมครับ
.
.
.
.
ขอบคุณสำหรับ คคห ครับ

จากคุณ : Made In Heaven
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 54 15:56:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com