Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่รู้ว่าลองตั้งกระทู้แล้วจะดีขึ้นไหม ติดต่อทีมงาน

Dtac ครับที่จริงก็มีคนตั้งกระทู้เกี่ยวกับการใช้งาน EDGE มามากมายแล้ว มีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งาน ใช้งานไม่ได้บ้าง ช้าบ้าง ต่อไม่ติดบ้าง นู้นนี้นั้นสารพัด ผมก็เป็นคนหนึ่งเหมือนกันที่มีปัญหากับคนอื่นเค้าบ้าง ก็คือต่อ EDGE ไม่ค่อยติดเวลาอยู่ที่บ้าน บางทีก็ช้ามากหลุดบ่อย ขนาดใช้ในช่วงเวลาดึกๆ ที่คิดว่าคนน้อยแล้วก็ยังช้าอยู่ ต่อไม่ค่อยจะติด เล่น whatsApp ทีกว่าข้อความจะส่งไปถึงเพื่อนก็ดีเลย์มาก เฟสบุ๊คก็ช้า เริ่มมีปัญหามาได้แล้วสักพักจนผมเริ่มเซ็งๆเบื่อๆแล้วครับ ผมใช้ Internet รายเดือน 20ชม. 99 บาท/เดือน ซิมผมก็ใช้รายเดือน บ้านอยู่ใน กทม. ครับ วานทาง Dtac ช่วยกรุณาทำให้ผมดีขึ้นด้วยนะครับ
        ปล. ถ้าเป็นไปได้อยากให้ทาง Dtac พัฒนาระบบให้ดีและเร็วสักที บอกว่าภายในปีนี้แต่ปีนี้ยังเหลืออีกหลายเดือนนะครับ กลัวจะเป็นเดือนสุดท้ายของปีจริงๆ อย่าให้รอนานเลยนะ เดี๋ยวคนอื่นหรือผมจะพาไปจากดีเทค ตัวผมก็ใช้มาไม่นานเท่าไหร่ครับ แค่ 2-3 ปีแล้ว ไม่อยากจะเปลี่ยนสักเท่าไหร่เพราะโปรที่ใช้อยู่ก็ดี ด้วยความหวังดีครับ

จากคุณ : DiLUFerTy
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 54 02:47:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com