Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โดนเข้าแล้วค่ะ สั่งหูฟัง lg. แท้จากอีเบย์ มาถึงบ้านได้แค่ซองเปล่า ติดต่อทีมงาน

สั่งซื้อหูฟังพร้อมตัวแปลงพอร์ตครบชุดไป จะเอามาใช้กับโทรศัพท์เรา ดันเปิดออกมาไม่มีของข้างใน แบบนี้ไปรษณีย์เค้ารับผิดชอบมั้ยคะ ส่งมาแบบธรรมดาซะด้วย นี่แจ้งทางร้านที่ซื้อแล้วยังไม่ได้คำตอบ แบบนี้จะเคลมกับไปรษณีย์ยังไงดีคะ ใครพอทราบขั้นตอนบ้างคะ เบื่อมากๆไม่นึกว่าจะเกิดกับเรา จนร้านในอีเบย์ไม่ค่อยยอมส่งของมาไทยกันแล้วค่ะเพราะพวกขี้ขโมยพวกนี้ ทำเอาเดือดร้อนกันไปหมด เค้าน่าจะคุมดีๆนะไม่น่าปล่อยให้ใครแอบมาเปิดซองพัสดุขโมยของกันง่ายๆ
เฮ้อ

จากคุณ : boykrub
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 54 09:52:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com