Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

FB DTAC ครับผม เปลี่ยนโปรให้หน่อยครับ... ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ผมใช้โปรโทร love love อะไรประมาณนี้แหละ นานละ
เดือนละ 99 แล้วก็เพิ่งสมัครเน็ท 30Mb 99 บาท ไปประมาณเดือนที่แล้ว

ตอนนี้ผมอยากเปลี่ยนทั้งหมดเลย ให้เหลือโปรเดียวคือ
Internet Lite เดือนละ 199 โทรฟรี 100 นาที เน็ทฟรี 20 ชม.
สามเดือนแรก โทรฟรี 125 นาที เน็ทฟรี 25 ชม.

ลองโทรไป 1678 แล้วครับ รอนานมาก...
รบกวนด้วยครับผม...ขอวันนี้เลยนะครับ
เพราะโปรเน็ท 30Mb ผมหมดวันนี้พอดี

เบอร์ ******** ครับ
ขอบคุณครับ...

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 54 13:15:08

จากคุณ : โว่โว่โว่...
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 54 11:59:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com