Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม SMS alert kbank by AIS ช้ามั๊ยครับ ติดต่อทีมงาน

update ทันใจ (2 คน)
  update ช้า. (2 คน)
  ไม่ต่างกับ DTAC (2 คน)

33.33%
  update ทันใจ (2 คน)
 33.33%
  update ช้า. (2 คน)
 33.33%
  ไม่ต่างกับ DTAC (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 6 คน

ตอนนี้ผมใช้ของ DTAC อยู่ช้าสุดๆ
เลยคิดว่าจะเปลี่ยนเป็น AIS ไม่ทราบว่ามันจะเร็วขึ้นมั๊ยครับ..

หมายถึงการ updat หน่ะครับ..อย่าง DTAC ข้อความบอกยอดเวลา 13.00 แต่ข้อความถูกส่งมาที่มือถือ ตอน 22.00 อะไร อย่างงี้หน่ะครับ..

รบกวนโหวตให้หน่อยนะครับ..
              ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 54 11:12:32

จากคุณ : loei-loei
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 54 11:11:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com