Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review HTC Desire S มือถือภาคต่อสุดเจ๋งและเปรียบเทียบกับ HTC Incredible S ว่าตัวไหนน่าปลื้มกว่า อิอิ ติดต่อทีมงาน

สำหรับ HTC Desire S ก็เป็นรุ่นต่อยอดของเจ้า HTC Desire ที่โด่งดังนั่น
เองครับ (แหงสิ) มาคราวนี้ใช้วัสดุโลหะแบบ Unibody แบบเดียวกับหลายๆ
รุ่นของ HTC เช่น Desire HD เป็นต้นและผมว่ามันดูคล้าย Mozart มากเลย
ครับ ซึ่งคราวนี้ผมได้มีโอกาสยืม Desire S มาเล่นก็เลยจะเขียน Review
ในมุมมองของผมให้อ่านกันซักหน่อยนะครับ

เนื่องจากเป็นเครื่องทดสอบ กล่องก็เลยขาวๆครับ อิอิ อุปกรณ์ที่ได้รับมา
พร้อมเครื่องจะมี หูฟังหน้าตาสวยทีเดียว พร้อมฟองน้ำ และตัวหนีบ ถัดมา
เป็นที่ชาร์ตแบบใช้สายร่วมกับ USB และสาย Micro USB ครับ

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=joker-master&month=23-05-2011&group=2&gblog=71

จากคุณ : joker-master
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 54 13:32:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com