Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยหน่อยค่ะ Iphone4 ขึ้นรูป iTunes กับUSB หลังจากพยายามอัพios 4.3 ติดต่อทีมงาน

วันนี้ได้พยายามอัพ iOS 4.3 ตอนแรกขึ้น error 3014 แล้วก็ลองแก้ตามในเนทบอก พออัพอีกครั้งก็ขึ้นเป็นอีกerror 1611

ก็เลยดึงออกค่ะ คิดว่าเด๋ววานเพื่อนทำให้ แต่กลายเป็นว่าขึ้นรูป iTunes กับUSB เลยค่ะ กดอะไรไม่ได้เลย

ตอนนี้ไม่กล้าทำอะไรแล้ว ควรเอาเข้าศูนย์หรือป่าวคะ หรือว่าให้ร้านตู้แก้ได้มั้ยคะ (เพื่อนยังไม่ว่างมาทำให้) ตอนนี้อยากร้องไห้แล้ว ไม่น่ามือบอนลองทำเองเลย T_T

ปล.เครื่องศูนย์ดีแทค ไม่เคยเจลค่ะ

จากคุณ : nana_lady
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 54 23:40:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com