Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอป PowerAmp ใน android ถ้าเราไม่ซื้อนี่ ตัวถาวรเลยจะหาได้จากไหนครับ (TSwipe Keyboard ด้วย) ติดต่อทีมงาน

แอป PowerAmp ใน android ถ้าเราไม่ซื้อนี่ ตัวถาวรเลยจะหาได้จากไหนครับ

คือมีตัว trail ที่ลง อยู่ มันก็ให้ใช้ได้ 15 วัน แล้วก็ใช้ไม่ได้ คงต้องโหลดใหม่ อยากถามเพื่อนๆ ว่า
1. แอป Power Amp ตัวจริงถาวรหากเราไม่ได้ซื้อ จะหาได้จากไหนหรือเปล่าครับ หากหาไม่ได้ก็อาจซื้อครับ

2. แอป T-Swipe Keyboard ตัวที่โหลดมา keyboard มันช้าๆ อ่ะครับ ตอนซื้อมาครั้งแรกเค้าเคยลงให้ ทั้ง swipe keyboard และ Power Amp. ดีมากก เร็ว ไม่เอ๋อเลย ไม่รู้เค้าหามาโหลดให้เราจากไหน พอเอาเครื่องไปเปลี่ยน เพราะ hardware บกพร่อง ก็ได้เปลี่ยนมาทันที พอเอามาโหลดเอง เลยไม่เจอตัวที่เจ๋งๆ เหมือนที่ร้านเค้าลงให้สักที

3. อันนี้ขอชม + แนะนำ ผมใช้ honeycomb อยู่ ไม่กี่วัน เพิ่งหาโปรแกรมดู vdo เจ๋งๆ ได้แทบทุก format โดยไม่จำเป็นต้องแปลง file ใดๆ เลย คือโปรแกรม VPlay ครับ ดู file นามสกุล 3gp avi mov mp3 mpg wmv และ file ที่ดูยากๆ เช่น flv mkv rmvb ก็ดูได้ครับ โดยเฉพาะ mkv นี่ชัดแจ๋วเลย ไม่มีกระตุกด้วย ผมลองมาเท่านี้ครับ

4. honeycomb ครับนี่เสียบ ทั้มไดร์ฟ ปุ๊บ ขึ้นปั๊บทันที copy + paste หรือ delete ผ่าน astro ได้ทันที แต่ก็กลัวไวรัสจากทั้มไดร์ฟอยู่นะ -*- แล้วก็เสียดายนิดนึงที่ยังต่อ external HDD ไม่ได้ ถ้าได้นี่เจ๋งสุดๆ เลย กับ honeycomb tablet ตัวนี้

จากคุณ : โอ
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 54 21:59:51 A:202.12.118.61 X: TicketID:218510

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com