Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

FB DTAC เครียดมั๊ยครับ... ติดต่อทีมงาน

ผมเป็นลูกค้า DTAC  เบื่อหน่ายกับปัญหาที่เกิดขึ้นซ้ำซากกับการใช้งานโทรศัพท์ทุกวัน
เข้ามาติดตามดูห้องนี้ทีไร ก็ไม่เคยเห็นจะว่างเว้นจากการประนาม บ่น เบื่อ ของเพื่อนๆ
ที่เป็นลูกค้า DTAC เหมือนกัน ผมลองกดดูทั้งห้องของ DTAC ไม่มีกระทู้ไหนเป็นกระทู้ชมเลย  
กระทู้บ่นเกือบจะ 100%   โห.. สงสาร FB DTAC ขึ้นมาจับใจ  เห็น FB DTAC ยังคงทำงาน
ซื่อสัตย์ ตามล้างตามเช็ดขอโทษขอโพยกระทู้ด่ากันทุกกระทู้ไป (เบื้องหลังอาจจะน้ำตาท่วม)
... แต่ก็ไม่มีอะไรดีขึ้น ..แก้ไขอะไรไม่ได้ ..

ผมคิดว่า FB คงจะเครียดน่าดู  สมัยนี้งานการก็หาไม่ได้ง่ายๆ ซะด้วย  ก้มหน้าก้มตาถูกด่าต่อไป
ยังไงผมก็ขอเอาใจช่วยนะครับ หวังว่า คุณจะมีโอกาสไปหางานและได้ทำงานที่บริษัทฯอื่น
ที่สนใจสวัสดิภาพลูกจ้าง ไม่ปล่อยให้พนักงานตัวเล็กๆ ถูกด่าทุกๆ วัน ส่วนเบื้องบนก็นั่งๆ นอนๆ
บนกองกำไร ที่ได้มาแบบโกงๆ ลูกค้า(ปล่อยให้จ่ายเงินซื้อสัญญาณห่วยๆ ) อย่างนี้นะครับ

อย่างไรก็ตาม ผมว่าที่ อดีตลูกค้า DTAC (จะย้ายค่ายภายใน 2 เดือนนี้แน่นอน)
ยังไงขอเอาใจช่วยและเป็นกำลังใจ FB ให้ในฐานะคนทำงานด้วยกันนะครับ  ลาก่อนครับ DTAC

จากคุณ : ผมอยู่ที่นี่เพื่อคุณ
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 54 15:51:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com