Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัยจะเสร็จเดือนหน้า เรื่องที่ให้ตรวจสอบ ติดต่อทีมงาน

http://www.pantip.com/cafe/mbk/topic/T10663424/T10663424.html

คือแค่ตรวจสอบว่าระบบหักผิดหรือหักยอดเงินหลักสลับกับโบนัส ทั้งๆที่มีโบนัสอยู่
และหักผิดไป นี่ใช้เวลานานขนาดนี้เลยหรอครับ

ถามทางนู้น ทางนี้ แจ้งมา3วันบ้าง 5วันบ้าง 7วันบ้าง (ถ้าไม่ได้อย่าพูด)

ช่วยดูวันที่แจ้งวันแรกหน่อย วันที่27พ.ค.54 ตอนนี้ก็ประมาณ16 17 วันเข้าไปแล้ว

ปล.เสียความรู้สึกมาก ais แถมผลครั้งแรกยังมาบอกว่าผมใช้ดบนัสหมดไปแล้วอีก คือไม่รู้ตรวจละเอียดมั้ย ภาพและอธิบายก็แปะให้เห็นอยู่ ใช้บริการมาหลายเบอร์ไม่เคยตรวจสอบนานขนาดนี้เลยคับ

ยอดเงินนะหักไปไม่เท่าไร แต่ service ช่วยปรับปรุงหน่อย หักสลับอย่างงี้คอล์เซนเตอร์ทั้งหลายบอกให้เว้นช่วงใช้งานจะได้ไม่หักไป ถ้าหักอีกก็ต้องส่งตรวจสอบใหม่นะคะ ขอโทษนะคับแค่รอบแรกยังรอ16วันมาแล้ว ถ้าส่งครั้งต่อไปที่หักผิดมีหวังรออีกเป็นเดือน แล้วมาบอกเว้นช่วงใช้งาน ให้ลูกค้าเว้นช่วงใช้งานมา 10กว่าวันไม่มีคำแนำนำอื่นเลยหรอไงครับ 10กว่างวันไม่ต้องติดต่อใครเลย ถามว่าเปลี่ยนโปรชั่วคราวได้มั้ยก็ไม่ได้ ไม่มีคำแนะนำ

ปล.2 ขอโทษที่ต้องพูดแบบนี้ แต่มันนานเกินไปจริงๆ และพอตามก็บอกให้คุณเว้นช่วงใช้งาน ลองccมาเว้นบ้างสิ พูดง่ายนิ หวังว่า cc คงจะเข้าใจ ถ้าไม่มีแนวทางหรือเปลี่ยนโปรอื่น ผมก็จะจำใจรอต่อไป

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 54 09:47:58

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 54 09:46:36

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 54 09:44:17

จากคุณ : maruko-kiku
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 54 09:39:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com