Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำตอบเงินหาย ติดต่อทีมงาน

ผมใช้ซิม net sim go เบอร์0808818--- ทำไมไม่ต่อโปรเน็ตปัจจุบันให้เลยเ่มื่อครบเดือน ช่วยตรวจสอบให้ด้วยว่าเงินผมหายไปไหน ตั้ง 70 บาท ครับ รอฟังด่วนนะก่อนเปลี่ยนค่าย..........
ขอบคุณสำหรับ Jason ที่มาช่วยดูแล
คือผมเลือกโปรเน็ต 60 นาที 149 หรือยังไงนีแหละ
ผมเช็คทางเวบที่ท่านบอกนั้นแหละ เงินเหลือประมาณ 70 กว่าบาท
เมือวันที่ 5 มิย.ที่ผ่านมาผมได้เติมเงิน 100บาท ความเข้าใจขอผมว่าทางระบบคงหักเงินค่าโปรหลังเที่ยงคืนของวันที่ 5มิย.คือ149 บาท แล้ว2 วันผมไม่ได้ใช้เน็ต เลยลองต่อเข้าไม่ได้ระบบตัดโดยไม่ต่อโปรให้ ผมก็พอเข้าใจ แต่เช็คดูเงินเหลือเพียง 100 บาท ผมเลยสมัครเอง 99 บาท 35 ชม.ที่ผมสงสัยคือเงินอีก 70 บาทของผมมันหายไปไหน ยังไงช่วยตรวจสอบให้หน่อย ขอบคุณอีกครั้ง

แก้ไขเมื่อ 15 มิ.ย. 54 19:51:18

แก้ไขเมื่อ 15 มิ.ย. 54 19:40:40

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 54 15:55:20

จากคุณ : earthradio
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 54 15:54:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com