Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--------- กำลังตามหามือถือให้แฟนครับ ช่วยตัดสินใจเลือกทีครับ ----------- ติดต่อทีมงาน

Samsung Galxy S (17 คน)
  NOKIA N8 (6 คน)
  NOKIA X7 (2 คน)
  Sony Ericcson X10 (1 คน)

65.38%
  Samsung Galxy S (17 คน)
 23.08%
  NOKIA N8 (6 คน)
 7.69%
  NOKIA X7 (2 คน)
 3.85%
  Sony Ericcson X10 (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 26 คน

แฟนต้องดูแลลูกเป็นหลักครับ พ่อแม่ลูก เลยไม่ค่อยมีเวลาอยู่หน้าคอม เลยอยากได้มือถือที่ตอบสนองการใช้งานเล่นเวบ เมลล์ FB ถ่ายรูป วีดีโอ เป็นหลักครับ หาข้อมูลได้ตัวเลือกมา 4 รุ่นนี้ครับ งบตั้งไว้ไม่เกิน 15000

อยากให้ช่วยกันตัดสินใจครับว่าตัวไหนใช้งานได้ดีที่สุด รวมถึงการประกัน ข้อดีข้อเสียของแต่ละตัวครับ หรือมีรุ่นอื่นแนะนำเพิ่มเติมได้นะครับ ขอบคุณมากครับ ดาว

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 54 20:58:45

จากคุณ : Ploffy
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 54 20:36:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com