Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โปรเสริมดีแทค ทำไมแพงก้าวกระโดดแบบนี้ ติดต่อทีมงาน

ผมใช้Iphone4 แล้วใช้แพคเก็จ M 580บาท ใช้ได้250นาที (ไม่เพียงพอกับการใช้งาน) เลยถามแพคเก็จที่พอจะเสริมได้100-250นาที
แต่ทางดีแทคมีโปรเสริมเดียวคือ 400นาที จ่ายเพิ่ม 459บาท(ราคาประมาณนี้ไม่รวมVat)
**โปรเสริมเพิ่มอีกตั้ง459บาทเลยหรอ (เข้าใจว่า400นาที แต่มันเยอะไปมั้ยครับ)

ผมว่ากำลังเปลี่ยนไปใช้AISดีกว่า839ได้500นาที(สัญญาณก็น่าจะดีกว่า)
*ปล. ผมแค่แสดงความคิดเห็นนะครับ ต่างคนต่างความคิด

จากคุณ : moonoy1912
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 54 18:44:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com