Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นกำลังใจให้DTAC ติดต่อทีมงาน

เห็นคนตั้งกระทุ้ว่าในเรื่องการใช้งาน Edge ของ Dtacมาหลายกระทู้ละ
ผมขอแสดงคววามเห็นที่แตกต่างนะครับ ผมขอชื่นชมในด้านการบริการของทางDtacที่ให้บริการได้ดีมากเลย(เท่าเทียมกับผู้นำตลาด)เพราะบางทีผมกำลังหัวเสียอยู่กับเรื่องของระบบสัญญาณแต่พอโทรไปได้ฟังเสียงของCall centerไม่ว่าจะเป็นหญิงหรือชายรู้สึกหายโกรธในทันทีและเห็นถึงความพยายามในการแก้ปัญหาของทางบริษัท (ผิดกับบางค่ายที่เหมือนถูกจ้างมาเพื่อให้รับฟังเสียงด่า)
ส่วนระบบสัญญาณการให้บริการตั้งแต่ใช่มาเกือบ 10 ปีก็ไม่มีปัญหาอะไรอาจจะมีบางครั้งที่งอแงแต่ไม่ได้ร้ายแรงถึงคอขาดบาดตายและไม่ได้นานอย่างที่หลายคนกล่าวไว้ในกระทู้ต่างๆ
ยังไงผมก็ขอเป็นกำลังใจให้กับDtac ในการพยายามพัฒนาระบบสัญญาณในการให้บริการให้ดีขึ้นเร็วๆนะครับผมจะรอการพัฒนาของคุณ(แต่ถ้านานไปไม่รู้จะรอไหวรึเปล่านะแต่ก็จะพยายาม(อิ_อิ))
(ขออณุญาตมีความเห็นแตกต่างนะครับ

จากคุณ : arnas1113
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 54 08:47:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com