Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอดราม่า - เรื่องข้อควายโฆษณา ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นผมต้องขออนุญาตทีมงานพันทิปและเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านที่มีคำหยาบคำไม่เหมาะสมรวมถึงคำผิด เพราะทนกับการหารับประทานแบบนี้ไม่ไหวแล้ว

หลายครั้งแล้วที่ข้อความให้ทดลองใช้อ่านข่าวฟรี 7 วันหากินกับช่าวบ้านมามากแล้วแต่ทางผู้ให้บริการค่ายต่างๆ นิ่งเฉยเพราะได้ผลประโยชน์ ส่วนแบ่งกัน แต่จิตสำนึกไม่มีว่าคนที่โดนนั้นเงินเค้าได้มาอย่างไรกัน

ผมใช้ของ AIS cc อยากมาตอบว่าสามารถกดยกเลิกได้ มันไม่ใช่ต้นเหตุ แต่มันปลายเหตุคุณต้องแก้ที่หน่วยงานคุณมันไม่ใช่เวลาที่ลูกค้าอย่างผมๆ ต้องคอยเสียเวลามานั่งกดเพื่อยกเลิก (แล้วคนที่ไม่รู้อีกเท่าไร)

สคบ. เองก็นิ่งกับเรื่องนี้ ผมรู้ว่า สคบ. รู้เรื่องนี้แต่ทำนิ่งเฉยมันไปทับเส้นใครไม่ทราบ

ผมจะไม่แจ้งหลังไมค์ ผมจะไม่บอกเบอร์ แต่วันไปจ่ายผมจะไม่จ่ายส่วนนั้นอยู่ๆ ก็มีข้อความมาขอบคุณกับทดลองใช้ 7 วัน ทั้งที่กำลังไปทำกับข้าวกับแฟนอยู่

ถ้าจะให้ผมจ่ายผมจะปิดเบอร์กับ ais ทั้งหมด คุณเลือกเอาจะเสียลูกค้า 7 เลขหมายรายเดือนกับ ได้ผลประโยชน์บนความทุกข์คนอื่นก็เลือกเอา

ปล. ผมเคยโทรไป 1149 เสนอความคิดเห็นเรื่องนี้แต่ก็เหมือนเป่าสาก

* ขอบคุณที่ใช้บริการการ INN PoliticNews หมดอายุฟรี 27/07/11 สอบถาม027302424

อ้อ ข้อร้องอย่ามาตอบว่าเป็น ของรายอื่น ais ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องนะ เพราะตัดเงินไปให้เค้า

(รูปผมคงไม่ต้องนะครับ คิดว่าสมาชิกคงเคยเจอหรือพบเห็นกันมาเองแล้ว)

จากคุณ : networkthai
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 54 19:25:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com