Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review Ainol Novo 8 Advanced รองรับ Full HD และอ่านได้หลายสกุล Android Tablet ขาวหมวย 8 นิ้ว ติดต่อทีมงาน

Ainol Novo 8 Advanced ตัวนี้ผมได้ยืมมาแบบไม่ได้คาดคิดมาก่อนครับ
เป็นเพื่อนสมาชิกใน Pantip เรานี่แหละ เขาเอามาให้ยืมเล่นนะฮะ (ต้องขอบ
คุณมากครับ)

ส่วนตัวผมมารู้จักแบรน Ainol ก็จากเจ้า Ainol Novo 8 Advanced เครื่องนี้
เป็นเครื่องแรกเลยละครับ เรามาลองเล่นเจ้าหนูนี่ไปด้วยกันนะครับ

กล่องของ Ainol Novo 8 Advanced มีขนาดใหญ่พอสมควรครับ หีบห่อ
จัดว่าเรียบๆ แข็งแรงและดูดีไม่เบา

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=joker-master&month=18-07-2011&group=2&gblog=79

จากคุณ : joker-master
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 54 13:23:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com