Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### กระทู้แจกกิ๊ฟสิ้นเดือนครับ เอารูป standby หน้าจอโทรศัพท์หรือ Tablet ที่ใช้กันอยู่มาโพสต์กันครับ ### ติดต่อทีมงาน

กระทู้แจกกิ๊ฟสิ้นเดือนครับ เอารูปหน้าจอ stanby ของมือถือหรือ Tablet ที่ท่านๆ ใช้กันอยู่มาโพสต์กันครับ อยากเห็นการตกแต่งหน้าจอของมือถือหรือ Tablet ที่ใช้กันอยู่ ใครแต่งกันแบบไหน ยังไง จะสวยไม่สวยแค่ไหน เอามาแชร์กันครับ เปิดรับทุกรุ่น ที่ยี่ห้อ ทุกระบบ ทุก OS นะครับ ไม่ว่าจะ Feature Phone หรือ Smart Phone หรือ Tablet ก็เอามาโพสต์กันครับ ตอนนี้ของผมเหลือ 89 กิ๊ฟแล้วนะคร้าบบบบบบ มาร่วมสนุกกัน

เริ่มจากของผมก่อน มีรูปใครไม่รู้ติดมาด้วยอ่ะ

จากคุณ : นาเมะคุง
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 54 11:55:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com