Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

###HTC EVO 3Dที่กำลังจะเข้าไทยนอกจาก3Dแล้วอะไรที่เหนือกว่า HTC Sensation บ้างครับ### ติดต่อทีมงาน

พอดีสนใจ ้เจ้าEVO อยู่เหมือนกัน แต่กลัวราคาจะแรงจังเลย ที่เมืองนอกราคาไม่ได้แพงมากด้วยเจ้านี่

เลยอยากถามว่าเปรียบเทียบกันแล้วกับ sensationแล้ว  EVO ดีกว่ามากมั้ยครับ

วัสดุ ผมดูมันเหมือนจะสู้ sensation ไม่ได้เลยด้วยซ้ำ รึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 54 14:02:11

จากคุณ : Shinja[ThAiheR]
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 54 14:01:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com