Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

android ถ้า root แล้ว ทำอะไรเพิ่มได้บ้างอะคร้าบ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้เลย ผมใช้ android อยู่ แต่เป็น 2.1 อยู่เลยครับ กำลังตัดสินใจว่าจะ root ดีไหม ถ้า root เนี่ยที่ผมรู้ คือลง app ใน sd ได้ แล้วก็เปลี่ยน font ได้ รู้แค่นี้ครับ
อยากรู้มากกว่านี้ว่า พอเรา root แล้ว มีอะไรที่ทำได้บ้างอีก จะได้เป็นแนวทางให้ผม แล้วก็คนอื่นๆด้วยที่คิดจะ root เพราะความรู้ด้านนี้ อ่อนจริงๆครับ 

ขอบคุุณมากๆครับ

จากคุณ : คนข้างล่าง แต่งงานกันมั้ยครับ
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 54 01:50:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com