Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีแต่คนตั้งกระทู้ว่าDtacเยอะแล้ว ขอตั้งกระทู้เป็นกำลังใจให้ CC Dtac ติดต่อทีมงาน

พักนี้เห็น CC Dtac รับบทหนักมากในการตั้งกระทู้ของแต่ละท่านในนี้ ทั้งว่าในเรื่องสัญญาณหาย เน็ตห่วย และอื่นๆ

ก่อนหน้านี้ Dtacที่เป็นค่ายอันดับ 2 ของประเทศไม่เคยเป็นแบบนี้ หลังๆมานี่รู้สึกว่าเครือข่ายดรอปลงไปเยอะเลยครับ ทำให้ความเชื่อถือน้อยลง

แต่ยังไงก็ตาม CCในที่นี้ก็เป็นเพียงตัวกลางในการสื่อสารรับเรื่องราวของเราๆท่านๆไปให้ผู้ดูแลทางด้านนี้อีกที

แต่ต้องมาฟังเสียงบ่น ต่อว่า เข้าใจดีครับว่าการทำงานที่มีแต่เสียงบ่น คนต่อว่ามันคงทำให้รู้สึกท้อใจพอสมควร แต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปนะครับ

ขอบคุณเจ้าหน้าที่CC Dtacที่ยังมีใจบริการลูกค้าอย่างดีเหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน ตอนนี้ผมรอ 3G Dtac อยู่นะครับ ไม่ว่าอนาคตจะเป็นอย่างไร

อดีตที่เคยผ่านมามีความรู้สึกดีๆกับค่ายนี้อยู่เยอะครับ ราคาถูก บริการดี และมีบริการเสริมเอาใจลูกค้ามากมาย ขอให้รักษาคุณภาพแบบนี้เอาไว้นานๆครับ

3G Dtac มาแล้ว ชาวกรุงคงร้องเฮกันแน่ๆครับ อีกไม่นานเกินรอ ขอเป็นกำลังใจให้ CC Dtac ทุกท่านทำงานกันต่อไปครับ สู้ๆครับ haha

จากคุณ : ohm_hacker
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 54 10:34:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com