Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

iphone4 หายเมื่อวานนี้ค่ะ ใครมีประสบการณ์อะไรหายเข้ามาแชร์กันหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานนี้เราจอดรถไว้ในที่จอดรถในอพารต์เม้น แล้วดันลืมมือถือไว้ในรถ ขณะนั้นเป็นเวลาประมาณสองสามทุ่ม เราก็เหนื่อยอยากขึ้นห้องไปนอนมาก รีบขึ้นห้องเลยลืมล็อครถอีก ตื่นมาเช้าวันรุ่งขึ้น มาเปิดรถดู หายทั้ง ไอโฟน และ นาวิกเกเตอร์เลยค่ะ ตอนแรกเครียดมาก แต่ตอนนี้ปลงแล้วค่ะ รู้ว่าคงไม่ได้คืน ไม่ได้ติดตั้่ง find my phone ไว้ แต่ถึงจะติดตั้งไว้ หาตำแหน่งเจอแล้วเราจะขอบุกเข้าไปค้นบ้านคนอื่นยังไง เห้ออออออ ใครเจอประสบการณ์แย่ๆ มาลองแชร์กันหน่อยนะคะ

จากคุณ : Jozaki
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 54 21:22:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com