Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความกรุณาช่วยแนะนำวิธีใช้ SpeedNavi ของ SS GSII ด้วยครับ ผมลองมาพักใหญ่แล้ว ใช้ไม่เป็นจริงๆ ติดต่อทีมงาน

ไม่เคยใช้งาน GPS มาก่อน วันนี้ลองลงโปรแกรม SpeedNavi ที่แถมมากับ SS GSII เรียบร้อยแล้ว
กดเข้าไปลองใช้ ปรากฏว่างงมากมาย ... ผมได้เข้าไปหาคู่มือในเว็บของ SpeedNavi มาแล้ว
แต่อ่านแล้วก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดี เพราะเหมือนเป็นคนละเวอร์ชั่นกัน หน้าจอไม่เหมือนกัน
Search จากอากู๋มาพักใหญ่ๆ แล้ว หาคู่มือไม่เจอจริงๆ

อยากจะรบกวน ใครที่ใช้เป็น ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากใช้กับเค้าบ้างเหมือนกัน ขับรถหลงตลอด

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : ผมอยู่ที่นี่เพื่อคุณ
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 54 11:58:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com