Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

. . . . . สำรวจประชากร . . iphone / android / อื่นๆ . . จ้า . . . . . . ติดต่อทีมงาน

iphone (64 คน)
  android (82 คน)
  smartphone อื่นๆ (10 คน)
  ไม่ใช่ smartphone (6 คน)

39.51%
  iphone (64 คน)
 50.62%
  android (82 คน)
 6.17%
  smartphone อื่นๆ (10 คน)
 3.70%
  ไม่ใช่ smartphone (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 162 คน

.
.

สำรวจกันขำๆ  นะครับ  

ไม่ได้เปรียบเทียบคุณสัมบัติใดๆ ทั้งสิ้น  

ใครจะใช้มากน้อย ต่างกันยังไง ถือเป็นความชอบส่วนบุคคล  อย่าตีกันนะ  ><"

.
.

อยากรู้ว่าในห้อง มาบุญครอง ณ ตอนนี้ เพื่อนๆ ใช้  OS อันไหนมากกว่ากัน

ระหว่าง  iphone ( iOS)  กับ android  รวมถึง smartphone OS อื่นๆ  / และมือถือธรรมดา ที่ไม่ใช่ smartphone

ขอรวมแบบ บ้านๆ ง่ายๆ  ละกันนะครับ  แยกเป็น  OS  ละกัน

ฝั่ง  iOS  มี iphone เจ้าเดียว  ในขณะที่  android  มีหลากหลายยี่ห้อ แต่ขอรวมเป็นอันเดียวกันนะครับ

สำหรับเพื่อนๆ ที่ใช้ 2 เครื่อง   2 OS  ให้โหวตเลือก OS  ที่ชอบ และใช้งานเป็นหลักแล้วกันครับ

^^

.
.

.
.

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 54 11:55:57

จากคุณ : A r t F u l l Y
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 54 11:54:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com