Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

BB 300 บาท สามารถเชื่อมต่อ wifi ได้มั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

ขอถามเป็นข้อๆนะคะ

1.อยากทราบว่าถ้าใช้โปร 300 สามารถเชื่่อมต่อ wifi ได้มั้ยคะ

2.จากข้อ1ถ้าเราจะเล่น what app ผ่าน wifi สามารถทำได้มั้ยคะ

3.ถ้าใช้โปร BB แบบ300 เค้าจะล็อคพวก edge internet ของ ais ให้เข้าไม่ได้ใช่มั้ยคะ ถ้าเกิดสัญญาณ wifi หลุด

4.ขอวิธีเชื่อมต่อ wifi ของ ais ทีคะ

5. ในกรณีที่เราเปลี่ยน package เช่นเปลี่ยนเป็น 500 MB 450 cแล้วเราอยากเล่นinternet จาก wifi ที่บ้านเรา แล้วจะรู้ได้ยังไงอะคะว่า เรากำลังเชื่อมต่อสัญญาณของ wifi อยู่ หรือว่ากำลังเชื่อมต่อ edge หรือ internet ของ AIS

จากคุณ : ปาล์ม
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 54 13:19:13 A:110.168.103.2 X: TicketID:304263

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com