Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมไม่อยากผ่านไปแถวงาน DTAC 3G เลย ไม่อยากเห็นสันดานดิบของมนุษย์ ติดต่อทีมงาน

แค่โทรศัพท์เครืองนึงไม่ถึง 30000 ทำไมผมอ่าน  ๆ ดู มันถึงได้วุ่นวายกันมาก
ไม่อยากคิดเลยว่า ถ้าถึุงวันโลกแตกจริง ๆแล้วต้องมีการแก่งแย่งเอาตัวรอดกัน
จะเกิดอะไรขึ้น
ผมขออยู่ในโลกที่ผมจินตนาการว่ามันยังมีดีอยู่บ้าง ไม่แก่งแย่งชิงดีทุกอย่าง
อะไรให้ใด้ก็ให้
และที่สำคัญ

"มาก่อนได้ก่อน" ใจเขาใจเรา

Dtac คิดถูกทีี่จัดงานนี้ให้คนพูดถึงมาก

แต่ในแง่ความรุ้สึกจริง ๆ  ผมมองว่า ติดลบอย่างมาก  ๆ

เอาเป็นว่า ผมขอหยุดเข้าห้องนี้สักพัก
ไมอยากรู้ว่า ใครด่าใคร ใครโกงใคร เพราะโทรศัพที่มัุนแค่เล่นเน็ตได้

ขอบคุณนะครับที่เข้ามาอ่าน

ปล ผมใช้ DTAC รายเดือน

จากคุณ : LPGinSIDE
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 54 23:16:08