Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสรุปคนที่ได้เครื่องจาก Dtac expo หน่อยคับ 1,100 เครื่องได้อะไรกันมาบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

คือผมสงสัยว่า จากการที่ดีแทคเพิ่มจำนวนคนรับสิทธิส่วนลด 50% เดิมจาก 100 เป็น 1,100 คนนั้น

มีคนได้ iPhone4 จริงๆทั้งหมดกี่เครือง เพราะจากที่เพื่อนผมพูดมาเค้าบอกว่าได้ทั้ง 1,100 คน

แต่ส่วนตัวผมอ่านข่าว ผมเข้าใจว่าเค้าให้ส่วนลด 1,100 คนแต่ iPhone แล้วแต่ว่าจะมีเท่าไหร่ในสต๊อก ที่เหลือก้ออีก 15รุ่นที่มี ผมเข้าใจถูกไหมครับ?

และอยากรู้ว่างานนี้ Samsung S2 กับ iPhone4 ใครจะเป็นพระเอกของงานครับ
ใครไปเครื่องจากงานนี้มาอวดกันหน่อยนะครับ
หากผมได้ไปคงเอา S2 เพราะมี iPhone แล้ว

จากคุณ : นายต้น
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 54 12:50:15 A:223.207.38.241 X: TicketID:179464

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com