Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอพูดถึงงาน DTAC EXPO 3G หน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

คือ ผมก็ไม่ได้ไปหรอกครับงานที่ว่า แต่จากที่ติดตามจากข่าว และรูปที่ถ่ายกันมาผมคิดว่า DTAC ไม่

น่าเพิ่ม ยอดลด 50% จาก 100 เป็น 1100 คนเลย เพราะสุดท้ายคุณก็เป็นหนึ่งที่ช่วยทำให้คนไทย

นิสัยเสียครับ เพราะต่อไปมีงานอะไร เดี่ยวใช้กฎหมู่มาก ก็ได้ตามที่ตองการเเล้ว ผมอยากให้

ทางDTAC เด็ดขาดครับ ถ้าผู้ที่ไม่พอใจ ทำอะไรให้ก่อความเสียหายก็ถ่ายคลิป และแถลงการ

ประจารไปเลยครับ คุณไม่ต้องกลัวว่าภาพพจน์จะเสียหรอกครับ เพราะผมจะเป็นหนึ่งที่จะไม่ตำหนิ

แต่จะอาย และสมเพช คนบางกลุ่ม ที่เห็นแก่ตัว เพียงเพราะความเห็นแก่ตัวของตนเอง จริงอยู่ครับ

โปรโมชั่นมันล่อตาล่อใจมาก แต่คนเราก็ต้องยอมรับกับผลที่เราได้ อยากให้ Feadback รบกวน

เเจ้งไปทางที่เกี่ยวข้องด้วยครับ ว่าในครั้งต่อๆไป ควรเข้มงวดกว่านี้ การที่คุณยอมต่อไปก็คือการบ่ม

นิสัยเสียของคนไทย(ที่มีอยู่เเล้ว)ให้เพิ่มมากขึ้น ขอบคุณครับ

จากคุณ : โสดเสมอเมื่อเจอผู้ชาย
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 54 12:00:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com