Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Dtac ครับ คุณบรรลุวัตถุ ประสงค์ของการจัดงานของคุณแล้วครับ ติดต่อทีมงาน

ขอชื่นชม ฝ่ายmarketing ของDtacนะครับ
คุณทำได้สำเร็จแล้วครับ

เพราะงานที่คุณจัดนั้น เป็นtalk of the town ตามวัตถุประสงค์เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

อย่างน้อยๆก็ในพันทิปนี่ กระทู้แนะนำทั้ง6กระทู้ Dtacครองหมดเลยครับ

ถึงแม้จะเสียค่าส่วนลดไป10กว่าล้านได้ แต่มีคนพูดถึงขนาดนี้

ผมว่าdtacคงคุ้มอะครับ

เพราะยังไง เดี๋ยวสักพัก คนไทยก็จะลืมไปเอง เรื่องไม่ดี เพราะคนไทยลืมง่าย

และขอขอบคุณนะครับ ที่งานนี้ทำให้ผมได้รู้จักลักษณะต่างๆของคนมากขึ้น

ที่ทำเพื่อมือถือเครื่องเดียว

ทั้งคนที่ทำตามกติกา
และคนที่อาศัยกฎหมู่

จากคุณ : bcc155
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 54 16:26:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com