Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

CC AIS ครับ...ยอดเงินผมหายยยยย !!! ติดต่อทีมงาน

คือผมใช้แพ็กเกจ EDGE 20 hrs 100 บาท ตั้งแต่เดือนที่แล้ว แล้วไปๆมาๆเงินมันหายไปร้อยนึงครับ
ผมจะอธิบายแบบละเอียดนะครับ

วันที่ 8 กันยายน 2554
ระบบเตือนมาว่า แพ็กเกจจะหมดอายุวันที่ 10 กย. 54 เวลา 18:34:15 PM และจะต่ออายุอัตโนมัติ (เวลา 9:54 AM)
แล้วผมก็เติมเงินไปร้อยนึง (ยอดคงเหลือ 136.74) (เวลา 11:02AM)

วันที่ 10 กันยายน 2554
เห็นระบบไม่ต่อซักที ผมเลยกด *138*33# ต่อแพ็กเกจ แล้วก็มีmsgมาว่ายอดคงเหลือเหลือน้อย(คือหายไปร้อยนึง ค่าต่อ แต่ยอดคงเหลือเท่าไหร่นี่ผมจำไม่ได้ครับ) (เวลา 7:08 PM)
ระบบก็ส่งmsgกลับมาว่าแพ็กเกจactivatedแล้ว ละก็มีmsgต้อนรับสู่แพ็กเกจ (เวลา 7:08 PM และ 7:09 PM ตามลำดับ)
แล้วว ก็มีmsg บอกว่าแพ็กเกจactivatedไม่ได้ -*- (เวลา 7:09 PM)
แต่ผมก็ใช้EDGEไปตามปกตินะ

วันที่ 11 กันยายน 2554
ระบบก็ยังส่งมาว่าแพ็กเกจactivatedไม่ได้ (เวลา 7:16 PM)
ซักพักผมก็เติมเงินอีกร้อยนึง (ยอดคงเหลือ 109:54) (เวลา 9:08 PM)
ซักพักก็มี 2msg มาบอกว่า ยอดคงเหลือเหลือน้อย แต่ผมกดเช็กยอดเงินก็ยังเหลือร้อยกว่าบาทเท่าเดิม (เวลา 11:04 PM ทั้งคู่)

วันที่ 12 กันยายน 2554
ผมเล่นEDGEตามปกติ แล้วก็มีmsgเตือนว่ายอดคงเหลือเหลือน้อย(อีกแล้ว -*-) (เวลา 7:02 AM)
"แต่พอผมเช็กยอดเงิน มันหายไปแล้วอีกร้อยนึงครับ !!" (ยอดคงเหลือ 04:58)

เท่ากับเงินหายไปไหนก็ไม่รู้หนึ่งร้อยบาทครับ
ผมต้องทำยังไงเนี่ย TT^TT
ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : ScaperS
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 54 09:02:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com