Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

AIS ครับ รบกวนฝากเรื่องครับ ติดต่อทีมงาน

ผมซื้อเครื่อง Samsung Galaxy S2 มา โดยที่เครื่องก็มีสติ๊กเกอร์ของ AIS ติดอยู่ที่กล่องชัดเจนว่าสามารถสมัครโปร 399 ได้

เมื่อวานผมจึงโทรเข้าไปที่ call center เพื่อสอบถามเกี่ยวกับการสมัคร

ปรากฏว่า จนท แจ้งว่า ไม่สามารถสมัครกับลูกค้านิติบุคคลได้
แต่สามารถทำได้ด้วยการส่งเอกสารขอแจ้งความจำนงเข้าไป
ผมแจ้งให้ จนท ช่วยส่งอีเมลรายละเอียดมาให้ จะได้ดำเนินการได้ถูกต้อง

วันนี้ผมโทรเข้าไปอีกครั้ง เนื่องจากยังไม่ได้อีเมล
แต่วันนี้ จนท แจ้งว่า ไม่สามารถสมัครโปร 399 ได้เลย!!!!!
จนท แนะนำให้สมัครโปรเสริม 799 หรือ 550 แทน ซึ่งแลจะไม่คุ้มกับโปร 399 เลย

ผมจึงเรียนถามว่า ผมทำผิดอะไรครับ
ในเวปก็มิได้มีรายละเอียดหมายเหตุอะไรแจ้งว่า ใช้กับลูกค้านิติบุคคลไม่ได้
http://www.ais.co.th/gsmadvance/th/Smartphone_Packages.aspx
หรือจะเข้าข้อ 7. "บริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงรายละเอียดโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า" ครับ?

ผมซื้อเครื่องมาแล้ว ใช้สิทธิไม่ได้ เงื่อนไขก็ไม่ชัดเจน แบบนี้ AIS จะช่วยดูแลผมอย่างไรดีครับ?

จากคุณ : mystica
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 54 11:28:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com