Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

AIS ช่วงนี้สัญญาณไม่ดีหรือเปล่าครับ โทรแล้วสายหลุด ช่องสัญญาณไม่ว่าง เป็นแบบนี้มาหลายวันแล้วครับ ติดต่อทีมงาน

ช่วงสองสามวันนี้รู้สึกว่าสัญญาณไม่ดีเลยครับ (ก่อนหน้านี้ ไม่ดีธรรมดา แต่นี่ไม่ดีมากๆ 555) ก็เลยลองเข้ามาถามดูก่อน เผื่อจะเป็นที่เครือข่าย ตอนแรกผมคิดว่าโทรศัพท์เสีย ไอ้จะลองเอาซิมไปใส่มือถืออื่นก็ดันใส่ไม่ได้ เพราะเครื่องอื่นมันเป็นไมโครซิม

ช่วงนี้จะติดต่อยากครับ คู่สนทนาจะบอกว่าเสียงขาดๆ หายๆ โทรๆ อยู่สายก็หลุดเอง
ผมไม่แน่ใจว่าเครือข่ายมีปัญหาอะไรหรือเปล่า

พิกัดที่ใช้งานคือ
N13ํ 57.922
E100ํ 40.540 ครับ
รบกวน cc ด้วยครับ

จากคุณ : totochan
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 54 15:15:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com