Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อตอนสายใครได้ซื้อGalaxy S2 จากเวปตลาดบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

เรื่องของเรื่องคือผมก็1ในหลายๆคนที่สนใจเจ้าเครื่องๆนี้ และทำรายการและตัดบัครเครดิตเรียบร้อบ ผมดีใจมากเลยครับว่าเราเป็นคนเดียวที่สามารถซื้อเจ้าเครื่องนี้ได้(เจ้าหน้าที่บอกไว้ว่าของในสต๊อกมีเครื่องเดียวสำหรับโปรโมชั่นนี้)

แต่...เมื่อสักครู่ได้โทรไปหาทางเจ้าหน้าที่ตลาดเรื่องยืนยันการส่งของ
ทางเจ้าหน้าที่ได้บอกให้ติดต่อไปที่เบอร์เวปขายของของดีแทค(เนื่องจากเป็นเครื่องของดีแทค) ผมก็เลยโทรเข้าไปสักพักเจ้าหน้าที่รับและบอกว่าจะมีเจ้าหน้าที่ที่เกียวข้องจะประสานงานกับอีกครั้ง

เมื่อเจ้าหน้าที่ท่านนั้นติดต่อกลับมาและบอกผมว่า พี่ไม่ได้รับสิทธิ์ส่วนลด5,000บาทนะครับ เนื่องจากพี่เป็นคนทำการคนที่30ไม่ใช่คนที่1 ผมก็งงสิครับว่าทำไม ก็ในเมื่อผมทำรายการเสร็จถึงขนาดตัดยอดบัตรเรียบร้อยด้วยซ้ำ แบบนี้หลอกลวงกันหรือเปล่าครับ ถ้าของหมดทำไมสต๊อกไม่ตัดไปเลย ยังให้คนซื้อได้ตั้ง20-30คน เวปขายของใหญ่ขนาดนี้ไม่น่าพลาดเรื่องเล็กน้อยขนาดนี้

จึงอยากเรียนถามเพื่อนๆในห้องนี้ครับน่าจะมีใครสักคนที่ซื้อของชิ้นนี้เหมือนกันว่าเกิดเหตุกรณ์แบบนี้กับท่านบ้างหรือเปล่า

จากคุณ : นายธิว
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 54 15:43:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com