Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Cash Back Samsung GalaxyS2 ของ AIS หมกเหม็ดสุดๆ ติดต่อทีมงาน

ใช้รายเดือน หลังจากได้รับ Cash Back ครั้งแรก

"บอกได้คำเดียวเฮ้อ"

Cash Back 300 โดนหักภาษี ด้วย

เหลือได้รับจริง 280.XX บาท

ขอบคุณนะครับ AIS ขอบคุณมากจริงๆ ที่จะหมกเหม็ดได้ขนาดนี้

พูดไม่ออก บอกไม่ถูก ถ้ารู้ว่าจะ โดนหักภาษีแบบนี้ ตอนจอง ผมไปเอาเครื่องกับ DTAC ดีกว่า

เกือบ 20 บาท ที่ถูกหักไป มันไม่เยอะหรอกครับ

แต่ความรู้สึกที่เสียไป "เยอะ โค-ตะ-ระ"

ขอบคุณจริงๆ ครับ

จากคุณ : EDDY_TG
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 54 23:44:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com