Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลูกค้าลืม Blackberry Bold 9000 ไว้ที่ True coffee Digital Gateway ครับ ช่วยกันตามหาเจ้าของทีครับ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากลูกค้าได้มาลืม เครื่อง Blackberry Bold 9000 ไว้ที่ True coffee Digital Gateway ครับ แล้วเครื่องตั้งค่าไว้ให้ใส่รหัสผ่าน ไม่สามารถเข้าได้
ถ้าเจ้าของเครื่องอ่านอยู่รบกวน มารับคืนด้วยนะครับผม

ตัวเครื่องจะมีสายห้อยอยู่ เป็นชื่อโรงพยาบาลโรงพยาบาลนึง
ถ้าเจ้าของตัวจริงมารับช่วยแจ้งชื่อโรงพยาบาลที่สายห้อยโทรศัพท์ และชื่อรุ่นบนสายห้อยด้วยนะครับ  จะได้ยืนยันว่าเป็นเจ้าของตัวจริง  

ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : หน้าตาดี โทษหม่ามี๊กับป๊าป๊า
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 10:30:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com