Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบเกี่ยวกับ Motorola Atrix ติดต่อทีมงาน

อย่างที่เคยโพสถามในหลายๆ กระทู้ว่าควรเป็นตัวไหนดี ระหว่าง Xperia Arc, HTC sensation, HTC Evo 3D ซึ่งล้วนแล้วแต่เป็น Android 2.3 Ginger Bread.

แต่ว่าระหว่าง serch ข้อมูลเพิ่มเติม กลับเจอ Motorola Atrix สเปคเทพ เข้าตัวนึง ดีกว่าที่บอกมาก่อนหน้านี้แล้วทั้งหมด แต่ว่าติดที่ มันเป็น Android 2.2 Froyo. ผมเลยอยากทราบว่า

1. มันต่างกันอย่างไรครับ
2. หมายความว่ามันเป็นเวอร์ชั่นเก่าใช่ไหมครับ
3. หากเป็นอย่างนั้นจริง ตัวนี้อัพเวอร์ชั่น เป็น 2.3 ได้ไหมครับ

ขอบคุณสำหรับทุกข้อมูลนะครับ กำลังหาข้อมูลอยุ่ก่อนที่จะไปซื้อปลายเดือนนี้

จากคุณ : newtonguy
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 54 08:54:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com