Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หากคุณต้องเลือกผู้ให้บริการเพื่อใช้งานมือถืออย่างเต็มประสิทธิภาพ...คุณเลือกค่ายใหนครับ ติดต่อทีมงาน

AIS (4 คน)
  DTAC (5 คน)
  True Move (2 คน)
  TOT(3G) (0 คน)

36.36%
  AIS (4 คน)
 45.45%
  DTAC (5 คน)
 18.18%
  True Move (2 คน)
 0.00%
  TOT(3G) (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 11 คน

จริงๆแล้วผมจะถามว่าเลือกค่ายใหนดี...อยู่ กทม.เป็นหลัก เนื่องจากจะซื้อ Smart Phone ใช้งานซักเครื่องนึง เพื่อรองรับการใช้งานเกี่ยวกับ Data ที่คิดว่าดีที่สุดในเวลานี้  แต่ก็จะมีหน้าม้า หรือ ผู้ให้บริการเอง มาตอบบ้างอะไรบ้าง ซึ่งอาจไม่ตรงกับความเป็นจริงนัก

ก็เลยอยากถามคนในนี้ว่า...นิยมเลือกใช้เครือข่ายใหนมากที่สุดครับ... เพื่อเป็นทางเลือกในการตัดสินใจ... ให้เหตุผลด้วยก็ดีนะครับ เผื่อมีท่านอื่นๆกำลังตัดสินใจเลือกเหมือนผม...

Edit : True move กับ True move H อันนี้ผมถือเป็นค่ายเดียวกันนะครับ...

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ย. 54 21:07:23

จากคุณ : คนคลองลำเจียก
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 54 17:48:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com