Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

CC AIS ตอบตรงนี้หน่อยได้มั้ย ทำแบบนี้กับลูกค้าใหม่ได้อย่างไร และทุกคนเหรอ ???? ติดต่อทีมงาน

ขอบอกดิฉันเป็นลูกค้ารายใหม่ของคุณ เพิ่งซื้อซิมนานจังมาใช้ได้ 2 วันแล้ว
หลังจากที่เติมเงินในซิมเต็มๆ อยู่ 100 และยังไม่ได้ใช้โทรออกติดต่อใคร เล๊ยยยยยย
นอกจากเช็คเงินยอดเงินคงเหลือ และโบนัสโทรฟรี *121*1#โทรออก เท่านั้น

จนกระทั่งเมื่อวานมี sms จาก mFoneFun เข้ามาว่า
"มีคนมากมายในโลกกว้างที่ฉันรู้จัก แต่มีอยู่น้อยคนคนที่ฉันมั่นใจว่ารัก
และเข้าใจฉันจริง คนดี...เธอคือคนหนึ่งนั้น"
^
^
เนี่ยะบ่นๆๆๆๆ ประโยคอะไรให้อ่านก็ไม่รู้ ไร้สาระมาก ดิฉันก็เลยไม่ใส่ใจ

วันนี้มีมาอีกรอบแต่เช้าจากเจ้าเดิม บ่นอีกแล้วว่า
"ช่วงเวลาที่มีความสุขของฉัน คือการได้กระทำทุกสิ่งเพื่อเธอคนที่ฉันรักหมดหัวใจ"
^
^
เฮอะ !!! บ้าเปล่า ส่งมาให้อ่านทำไม ชักจะยังไงๆ พิกล ดิฉันเลยเช็คยอด
อีกทีวันนี้ เหลือเงิน 87.16 บาท

!!!!!!!!!!!!!!!!!!  โอ้วววว แม่เจ้า เจอเข้าซะแล้วสินะเรา !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

คุณเอไอเอสคะ ช่วยขานไขความข้องใจให้ทราบที่กระทู้ตรงนี้ได้มั้ย ???
เกิดอะไรขึ้นกับลูกค้าของคุณคนนี้ แล้วทำแบบนี้กับทุกคนใช่มั้ยคะ
กับพวกตาสีตาสาที่ใช้ระบบของคุณเกลื่อนบ้านเกลื่อนเมืองล่ะ
เงินในซิมเค้าหายฟรีๆ ไปกี่คนแล้ว รวมๆ แล้วเอไอเอสคงได้รายได้
จากตรงนี้ปีนึงหลายล้านอิ่มแปร้เลยสิ เข้าข่ายโกงกันชัดๆ

ตกลง...ซิมนานจัง...เนี่ยะอาจจะไม่นานจังซะแล้วนะคะ

คุณจะจัดการอย่างไรมิทราบ  หือ ???

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ย. 54 09:29:42

จากคุณ : VaVah
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 54 09:22:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com