Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้บอกเล่า]หรือดิฉันจะเป็นคุณเก้าพันหกร้อยคนที่สอง? ติดต่อทีมงาน

กรอบมาเรียนต่อต่างประเทศค่ะ
ก่อนมาที่นี่มีเบอร์วันทูคอลอยู่ 2 เบอร์ เติมเงินซื้อวันไว้ตลอด
บอกคุณแม่ว่าให้เอาออกมาโทรบ่อยๆ

เดือนหน้ากรอบกำลังจะย้ายกลับเมืองไทยค่ะ เลยจะส่งของกลับทางเรือ
ถ้าใครเคยส่งของกับทาง sevenseas จะรู้ว่ากล่องที่ sevenseas ให้มา ข้างกล่องจะมีช่องให้เขียนชื่อ ที่อยู่ และเบอร์โทรศัพท์ปลายทาง
กรอบเลยโทรกลับไปหาคุณแม่ บอกว่าให้เอาทั้งสองเบอร์ออกมาเช็คอีกทีว่ายังใช้ได้มั๊ย

งานงอกเลยค่ะ
รบกวนอ่านตามหลังไมค์นะคะ

-----------------------------------------
CC ตอบกลับมาแล้วค่ะ
หากว่ามันเป็นตามที่ CC บอกจริงๆ กรอบก็ยอมรับความผิดพลาดของตัวเอง ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

อย่างไรก็ตาม ยังมีคำถามที่กรอบไม่เข้าใจอยู่บางคำถาม รบกวนccตอบด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ย. 54 20:40:30

จากคุณ : กรอบนอกนุ่มใน
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 54 15:47:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com