Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เสียความรู้สึกกับเอไอเอสมากครับ ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ก่อนนะครับ ที่ผมติดต่อccไปทุกช่องทาง ทั้งโทรศัพท์ ทั้งเมล์ ทั้งไอแชท
เรื่องเงินลดเอง แต่ไม่ได้การตอบกลับใดๆ บอกว่าจะติดด่อกลับก็ไม่ติดต่อกลับจนต้องโทรไปเสียค่าเงินจะ 80 บาทแล้วครับ

แล้วอีกหนึ่งเรื่องคือเรื่องที่เงินลดเองทางccก็บอกกับผมว่าเชื่อมต่ออินเตอร์เนทไว้ แต่คือ bb ถ้าไม่ได้สมัครโปรเนทก็ต่อเน็ทไม่ได้ ผมใช้ไวไฟเล่นเอาตลอด เล่นมาตั้งนานไม่เคยเสียเงิน เงินไม่เคยลดเอง แล้วอยู่ๆจากเงินเกือบ 300 บาทลดลงมาเหลือ 50 กว่าบาท

ยังไงถ้าไม่มีการแก้ไข ผมคงต้องเปลี่ยนระบบแล้วครับ เพราะถ้าใช้ต่ออนาคตไม่รู้ว่าจะหักเงินเองอีกไหม

จากคุณ : ละอ่อน
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 54 10:24:13 A:202.28.45.11 X: TicketID:332155

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com