Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + รบกวนCC AIS เข้ามาตรวจสอบให้หน่อยค่ะ + + ติดต่อทีมงาน

1. ช่วยตรวจสอบให้หน่อยค่ะ ดิฉันใช้แกรมมี่มิวสิคซิมค่ะ อาทิตย์ละ29บาท
โหลดเพลง+เสียงรอสายฟรีจากบริการ*123 เมื่อเวลาประมาณ1.32น. ดิฉันอยากเพิ่มเพลงรอสาย ถึงกด*123 ตามด้วยรหัสเพลง เหมือนที่เคยทำมา โทรออก2ครั้ง ถูกตัดสาย โดยไม่มีสัญญาณอะไรเลย ทั้ง2ครั้ง และถูกหักไปครั้งละ5บาท ทราบดีว่าค่าทำรายการครั้งละ5บาท แต่ดิฉันยังไม่ได้ทำรายการอะไรเลย ไม่มีเสียงสัญญาณเลยด้วย และก็เป็นหลายครั้งแล้วนะคะก่อนหน้านี้ แต่เพิ่งมารู้ว่าถูกหักเงินด้วย ช่วยตรวจสอบให้หน่อยค่ะเล่นแบบนี้ไม่ไหวนะคะ

2.เรื่องสัญญาณมือถือถ้าแจ้งสถานที่ แล้วเจ้าหน้าที่จะดำเนินการได้กี่วันอ่ะคะ โทรออก-โทเข้าไม่ค่อยจะมีสัญญาณค่ะ เล่นเนทก็ำไม่ได้ สัญญาณอ่อนมากเลยค่ะ ตอนนี้ต้องซื้อแบบชั่วโมงเอา เพราะเชื่อว่าชื้อแบบ Unlimited คงจะใช้ไม่คุ้มแน่ๆ เข้าลิฟท์ถ้าคุยโทรศัพท์อยู่ก็สายหลุดตลอด ดิฉันมี3เบอร์ค่ะ มีของDtac และ Hucth ด้วย ไม่มีสัญญาณหลุดเลยค่ะ ดิฉันอยู่ใน กทม แท้ๆ
3Gไม่มี อะ ไม่เป็นไร แต่ขอสัญญาณโทรศัพท์เพื่อติดต่อธุระหน่อยเถอะค่ะ

3.ขอให้กำลังใจเจ้าหน้าที่นะคะ ดิฉันรู้ดีว่ามีคนไม่น้อยที่ไม่พอใจบริการของAISพอสมควร เจ้าหน้าที่อาจจะทำงานหนัก แต่บอกด้วยความจริงใจเลยว่า ตอนนี้AISเรื่องสัญญาณโทรศัพท์และเน็ท แย่มาก-มากที่สุดเลยค่ะ ทั้งที่แต่ก่อน เลิศในทุกๆด้านค่ะ ฝากข้อความนี้ไปให้ทางผู้บริหารอ่านด้วยก็ดีนะคะ เพื่อการปรับปรุง ดิฉันไม่อยากย้ายค่ายนะ เพราะดูท่าแล้วคงหนีเสือปะจระเข้ จึงขอให้ทางAIS ช่วยปรับปรุงเรื่องที่แจ้งไปด้วย ตามสโลแกน >> ชีวิตในแบบคุณ <<

ปล.ยาวไปหน่อยนะคะ ดิฉันอัดอั้นมานาน ถึงเวลาระบาย(โกรธจริงอะไรจริง)

จากคุณ : raindear2528
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 54 02:15:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com