Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอไอเอสสามารถเช็คได้ไหมคะว่าเราใช้blackberryต่อเข้าเว็บอะไรบ้าง ติดต่อทีมงาน

ใช้เป็นเบอร์เติมเงินอยู่ค่ะ แต่ใช้เบอร์นี้ต่อจากคุณพ่อมาเป็น 10 ปีแล้ว ครั้งล่าสุดที่โทรไปคอลเซ็นเตอร์เค้าบอกว่าเราเป็นserenadeแล้วค่ะ

เข้าเรื่องเลยนะคะ วันนี้เช็คยอดเงินตอนเย็น เงินเหลือ 10 กว่าบาท เพิ่งเติมเมื่อวานไป 100 บาท ไม่ได้เข้าเว็บอะไรเลยนอกจากเฟซบุ๊คทวิตเตอร์(เข้าผ่านapp) อยากรู้ว่าทางเอไอเอสเช็คได้ไหมว่าเงินหายไปไหน เป็นแบบนี้หลายรอบแล้วค่ะ โทรไปคอลเซ็นเตอร์จนขี้เกียจโทรแล้ว ทุกครั้งจะได้เงินคืน แต่เหนื่อยจะโทรไปแล้วค่ะ ถ้าเป็นแบบนี้อีกคงเลิกบริการแบล็กเบอร์รี่แล้ว รำคาญ

จากคุณ : คาราเมลลาเต้เย็น
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 54 01:52:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com