Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

AIS ครับ..ผมโดนเก็บเงินจาก 4266400 สรุปว่าผมโง่หรือผมโดนหลอกครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนที่กรอกข้อมูลก็เห็นว่าใส่แล้วจะมีการป้องกันที่ดีขึ้น..ไม่ได้บอกจะเก็บเงินเลย..แล้วก็มามุบมิบเก็บในบิล..ถ้าไม่เช็คก็ไม่รู้เลย(คนละ27บาท คนใช้Facebook ผ่าน AIS สักล้านคนรวมๆก็ได้เดือนละเกือบ30ล้าน )

อยากทราบทำไม ค่ายอื่นเค้าถึงไม่เห็นโดนกันบ้างครับ..ถ้า AIS บอกว่า Facebook เป็นคนทำ เราไม่เกี่ยวข้อง..( ลองใช้ search engine ดูมีแต่กรณี AISทั้งนั้นเลย )

วันนี้โทรเข้า 1148 ไปยกเลิกแล้วครับ..แต่ทำไมต้องรอ2วัน ( ร้ายกว่านั้นพอโทรไปยกเลิก..facebook ก็ไม่มี notification อีกเลยเงียบกริบ T.T มันเกี่ยวกับที่โทรไปยกเลิกไหมครับ ) serenadeที่เคยบริการดีมาตลอดมาวันนี้ยังพูดจาไม่ดีเลย..ไล่ไปฟ้องสคบซะงั้น..

ถ้า AIS เล่นแบบนี้..serenadeผมไม่เอาก็ได้ครับ..ยอมเป็นผู้ใช้บริการสามัญแต่ได้ความยุติธรรม..กับค่ายอื่นดีกว่า..

อยากได้คำตอบที่จริงใจมากกว่าการcopyกระทู้เก่าๆมาแปะนะครับ...ผมอ่านหมดแล้ว..ถ้าคิดจะทำก็ไม่ต้องตอบเลยดีกว่า..จะได้ไม่เสียความรู้สึกกว่านี้ครับ..

แก้ไขเมื่อ 11 ต.ค. 54 02:08:34

จากคุณ : missingdejavu
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 54 02:07:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com