Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

CC ais ค่ะ เรื่องข้อความของทางคุณที่บอกว่าแก้ไขให้แล้ว ตอนนี้กลับมาเป็นอีกแล้ว!! ติดต่อทีมงาน

CC รบกวนตรวจสอบให้ทีค่ะ เมื่อคืนหลังจากทางคุณแจ้งว่าแก้ไขแล้วก็หายไป พอเช้านี้ ตั้งแต่ 8.05 ก็เริ่มดังขึ้นมาอีกแล้วแจ้งให้ตั้งค่าพื้นฐาน ไม่ถึงสิบนาที ก็ปาเข้าไป เกือบ 15 ข้อความแล้วค่ะ ข้อความเดิมตลอดเลย ปิดเครื่องเปิดใหม่ก็ยิ่งเด้งมากขึ้น ตกลงว่าระบบเป็นอะไรคะ แก้ไม่ได้ หรือว่าอย่างไร รบกวนจัดการให้หน่อยค่ะ จะปิดมือถือก็เดี๋ยวติดต่อธุระไม่ไ้ด้ ไอ้จะไม่ปิด ก็ข้อความก็เด้งอยู่อย่างนี้ มันไม่ไหวนะคะ รบกวนแก้ไขให้ด่วนเลยได้ไหมคะเนี่ยยย

จากคุณ : เปียร์รุส
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 54 08:19:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com