Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนใช้ iPod touch ใช้โทรศัพท์มือถือแบบไหนกันคะ ติดต่อทีมงาน

เราใช้โซนี่ฝาพับตามรูปนี้คู่กับ iPod touch มานานแล้วค่ะ ตอนนี้อยากได้โทรศัพท์ใหม่ แต่ไม่รู้จะซื้ออะไรดี  
อยากลองใช้ Android แต่ดูแล้วมีแต่แบบทัชสกรีน  ไม่อยากได้อะค่ะเพราะทัชกับ iPod touch พอแล้ว
แอบเล็ง BB ไว้ด้วย  แต่ส่วนตัวชอบฝาพับกับสไลด์ข้างค่ะ ซึ่งปัจจุบันหายากจัง

ถามคนที่มี iPod touch ค่ะว่าถือโทรศัพท์อะไรคู่กันไปด้วย
หลายคนแนะนำให้เลิกใช้ทัชแล้วซื้อ iPhone ไปเลย แต่เราว่ามันแพงไปค่ะ

ขอความเห็นหน่อยนะคะ :)

จากคุณ : โกโก้วิปครีม
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 54 22:50:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com