Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เลือกอะไรดีคะ ระหว่าง iphone4 8GB vs SS GS2 vs iphone4 16GB ติดต่อทีมงาน

i4 8Gb ก็ถูกอยู๋ แต่ไม่แน่ในว่า SS gS2 สีขาวจะราคาเท่าไหร่ หรือว่า i4 16 Gb ไปเลยดีกว่าค่ะ ลังเลอยู่เพราะ iphone แพงกว่า เหอะๆ

ขอค.อนุเคราะห์ทุก คห. ค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ใต้คณะ
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 54 19:27:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com